Leave Your Message

Yanayin aikace-aikace

Kayayyakinmu suna gasa dangane da ingancin samfur, amintacce kuma sama da kowane iri-iri

Game da Mu

Huizhou Risen lighting Co., Ltd. (RISENGREEN) yana ɗaya daga cikin manyan kamfanoni na duniya da aka kafa a cikin 2012, wanda ya ƙware a cikin samarwa, tallace-tallace, da bincike da haɓaka samfuran haske da kayan aikin haske na waje. Tare da fiye da shekaru 10 na gwaninta a cikin masana'antar, koyaushe mun himmatu don samar da samfuran inganci da sabis na OEM & ODM. Babban nau'ikan samfuranmu sun haɗa da girma jerin haske don hydroponics da jerin waje sun ce fitilun titin LED, fitilolin ambaliyar ruwa da fitilun HIGBAY LED. Muna da ƙungiyar R&D mai ƙarfi wacce aka sadaukar don ci gaba da haɓakawa da haɓaka samfuranmu, tabbatar da cewa sun dace da bukatun abokan cinikinmu koyaushe.

Kara karantawa

Nuni samfurin

Shirya don ƙarin koyo?

Babu wani abu da ya fi kyau kamar riƙe shi a hannunka! Danna dama don aiko mana da imel don ƙarin koyo game da samfuran ku.

Tambaya Yanzu
tashi mata

PROTECHFARMA - Mai Rarraba Na Musamman na Turai

PROTECHFARMA wani kamfani ne na Turai wanda ƙwararrunsa ke da gogewa fiye da shekaru goma a fannin hasken wuta.

Ana zaune a Alicante, Spain, suna da ɗaukar hoto na Turai suna ba da sabis cikin Mutanen Espanya, Ingilishi, Jamusanci da Rashanci.

Ana samun kewayon samfuran RISENGREEN a PROTECHFARMA.com, tare da mafi kyawun shawara da saurin isarwa, yayin da muke da ci gaba da haja a Alicante, Spain, don haka muna iya jigilar kaya a cikin Turai cikin 'yan kwanaki.

Ta wannan hanyar, RISENGreen yana haɓaka kanta a matsayin masana'anta na ƙwararrun hanyoyin hasken wuta tare da kasancewar aiki a Amurka, Asiya da Turai.

www.PROTECHFARMA.cominfo@protechfarma.com+34 674 88 02 02
index_game da_usm68

Labarai & Al'amuran